Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán biệt thự đẳng cấp

Ngày đăng: 23/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán biệt thự vườn. Tại khu công nghiệp Mỹ Phước 3 - Hồ Chí Minh (Bình Dương cũ). Nhà có đầy đủ tiện nghi. Vườn cây đẹp. Thiết kế hiện đại, đẳng cấp. 450m2 full thổ cư - 400m2 sàn nhà 3 lầu đầy đủ tiện nghi. Cần thêm thông tin liên hệ chính chủ. Tiếp khách thiện ý.

Xem thêm

Liên hệ:

096 901 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

4 PN, 4 WC
450 m²
27,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Mỹ Phước 3, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
H

HẰNG

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.