Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự Ecolakes Mỹ Phước, 4,9 tỷ, 250m2, 5PN + 5WC

Ngày đăng: 02/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Ecolakes Mỹ Phước, đường NE2, ph Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương, nổi bật với thiết kế sang trọng và không gian sống hài hòa với thiên nhiên. Căn nhà 2 tầng với 5PN + 5WC, diện tích 250m2,10x25 hướng Đông Nam, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Giá bán 4,9 tỷ VND, một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và phong thủy tốt. Điểm nhấn: + 5PN + 5WC + bếp + Mặt tiền 10m, đường vào rộng 8m, thuận tiện cho ô tô + Không nội thất, dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng + Khu dân cư xanh, thiết kế hài hòa với cảnh quan thiên nhiên Địa điểm xung quanh: + Gần KCN Mỹ Phước, thuận lợi cho việc di chuyển + Cách Tp.HCM 40km về phía Bắc, dễ dàng tiếp cận qua Quốc Lộ 13 và tuyến đường cao tốc 35km + Nhiều tiện ích: công viên, cây xanh, hệ thống trường học tư nhân và quốc tế, trung tâm y tế, câu lạc bộ Sandy Beach, trung tâm mua sắm, nhà hàng, khu vui chơi giải trí Thông tin dự án: Dự án Ecolakes Mỹ Phước được đầu tư bởi Công ty CP Setia Becamex, nổi bật với khu dân cư xanh, thiết kế nhà phù hợp với địa hình tự nhiên, tạo cảnh quan thẩm mỹ và bền vững. Đây là nơi lý tưởng để sống và đầu tư. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà, vui lòng liên hệ: HOÀNG MINH THẮNG qua số điện thoại 0966872172

Xem thêm

Liên hệ:

096 687 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

5 PN, 5 WC
250 m²
19,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Ecolakes Mỹ Phước, P. Thới Hòa, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
m

minhthang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự Ecolakes Mỹ Phước, 4,9 tỷ, 250m2, 5PN + 5WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.