Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự góc 2 mặt tiền (148m2) đường phan chu trinh, phường 2, tp. vũng tàu gần biển bãi sau

Ngày đăng: 28/04/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHAN CHU TRINH, PHƯỜNG 2, TP. VŨNG TÀU GẦN BIỂN BÃI SAU. GIÁ 28 TỶ

Cơ hội sở hữu căn biệt thự cực đẹp, vị trí siêu hiếm căn góc 2 mặt tiền, chỉ cách biển Bãi Sau 630m (2 phút đi xe 10 phút đi bộ).

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 147.7m (thổ cư 100%)

DTSD : 500 m2, vị trí đắc địa nhất nhì của Đường Phan Chu Trinh.

Kích thước: Ngang 7m x Dài 20m

Kết cấu: 1 trệt 3 lầu

Thiết kế: Hiện đại, thông thoáng

Gồm: 5 phòng ngủ, 6 WC, phòng khách rộng, bếp tiện nghi

Pháp lý: Sổ hồng riêng đầy đủ

Xem thêm

Liên hệ:

097 993 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,1m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

28 tỷ

4 PN, 5 WC
147.7 m²
189,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
RichHome 2, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
TN

Trang Nguyen

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự góc 2 mặt tiền (148m2) đường phan chu trinh, phường 2, tp. vũng tàu gần biển bãi sau - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.