Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Liên kế vườn tại KĐT Oasis City, ngay gần Đại học Việt Đức, vị trí đẹp, sổ hồng sẵn

Ngày đăng: 13/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5

Ngay gần Đại học Việt Đức
Nhà bàn giao hoàn thiện bên ngoài và thô bên trong
Có thể thiết kế được 2-3PN
Diện tích đất ngang 5 dài 14 = 70m2
Diện tích sàn 91m2
2 mặt thoáng mát
Sổ hồng sẵn - Hỗ trợ vay tối đa 1,1 tỷ
Liên hệ : 0986283553 Ms Xuyên

Xem thêm

Liên hệ:

098 628 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

3 PN
91 m²
16,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Oasis City Bình Dương, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
NX

Nguyễn Thị Mỹ Xuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Liên kế vườn tại KĐT Oasis City, ngay gần Đại học Việt Đức, vị trí đẹp, sổ hồng sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.