Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Ecolakes Mỹ Phước, Bình Dương, tặng full nội thất, 15x25m 3 tầng áp mái, giá 7 tỷ 9

Ngày đăng: 19/03/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán Biệt thự ECOLAKES Mỹ Phước, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương
- Diện tích: 15 x 25m
- Diện tích đất: 375m2
- Diện tích xây dựng: 15x20m
- Kết cấu: Trệt 2 lầu áp mái, thiết kế với 5 Phòng ngủ, 6 toilet
- Tặng full nội thất như hình
- Hiện đang cho người nước ngoài thuê: 30 triệu/tháng
- Giá 7 tỷ 900 triệu thương lượng cho khách
Liên hệ: 0931727555

Xem thêm

Liên hệ:

093 172 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

5 PN
375 m²
21,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Ecolakes Mỹ Phước, P. Thới Hòa, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
HT

Hoàng Văn Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Ecolakes Mỹ Phước, Bình Dương, tặng full nội thất, 15x25m 3 tầng áp mái, giá 7 tỷ 9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.