Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố căn góc thăng long center, lai uyên bàu bàng

Ngày đăng: 30/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ PHỐ CĂN GÓC THĂNG LONG CENTER, LAI UYÊN, BÀU BÀNG Thông tin sản phẩm Diện tích: 140m2 Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, thiết kế hiện đại, có sân trước & ban công. Vị trí căn góc: 2 mặt tiền đường lớn, lề đường rộng cực thoáng sáng, thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay, xây dựng tự do. Vị trí & Tiện ích Nằm ngay trung tâm thị trấn Lai Uyên, liền kề KCN Bàu Bàng, Becamex, VSIP II. Xung quanh là hệ thống chợ, trường học, ngân hàng, trung tâm thương mại, khu vui chơi. Dân cư hiện hữu đông đúc, an ninh đảm bảo. Đường nội khu rộng 1325m, hạ tầng điện nước âm, quy hoạch đồng bộ. Ưu điểm căn góc Hai mặt tiền giúp mở rộng không gian kinh doanh (quán ăn, cà phê, shop thời trang, văn phòng). Giá trị tăng trưởng cao hơn so với căn thường nhờ tính hiếm. Thích hợp vừa an cư lâu dài vừa đầu tư sinh lời.

Xem thêm

Liên hệ:

092 225 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

4 PN, 3 WC
140 m²
32,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Thăng Long Central City, Đ. DX 614, Tt. Lai Uyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
DV

Dat Vu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố căn góc thăng long center, lai uyên bàu bàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.