Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố liền kề 150m2 trung tâm hành chính, lõi KCN Bàu Bàng, Bình Dương

Ngày đăng: 18/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mua xong kinh doanh luôn, ngay trung tâm KCN Bàu Bàng, vừa nhà vừa đất chỉ 1,5tỷ/ căn, diện tích 5x30 full thổ cư, sổ riêng! Ngay trung tâm chợ đêm, sát D11.
Chỉ còn 10 lô vị trí đẹp ở liền kinh doanh buôn bán sinh lời ngay.
Ib em tư vấn thêm thông tin nhanh hết tuần em chốt đợt 1. Tuyết/ call: 0982742829.

Xem thêm

Liên hệ:

098 274 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,49 tỷ

1 PN, 1 WC
150 m²
9,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố liền kề 150m2 trung tâm hành chính, lõi KCN Bàu Bàng, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.