Giảm 3tỷ chủ cần tiền bán căn biệt thự xây thổ đã hoàn công 3 lầu tại P. B'Lao Bảo Lộc

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự thô góc 2 mặt tiền Ruby City, trung tâm Bảo Lộc. - Cơ hội sở hữu biệt thự vị trí đẹp, tiềm năng cao: - Diện tích: 20m x 17m (lô góc cực thoáng). - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu đúc, mái ngói kiên cố. - Vị trí: Khu Ruby City trung tâm TP. Bảo Lộc. - Chỉ cách Quốc lộ 20 khoảng 50m, giao thông thuận tiện. - Khu dân cư lịch sự, yên tĩnh, phù hợp ở hoặc nghỉ dưỡng. Hay làm khách sạn ạ. Giá cực tốt: Giá cũ: 10.2 tỷ. Nay chỉ còn: 7 tỷ 6 triệu (có thương lượng). Mr. Thạch 0931861118 gặp chủ xem ạ. Cảm ơn anh chị xem tin. Chúc anh chị nhiều sức khỏe.

Xem thêm

Liên hệ:

093 186 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

340 m²
22,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
Ruby City Bảo Lộc, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
CC

Chính Chủ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giảm 3tỷ chủ cần tiền bán căn biệt thự xây thổ đã hoàn công 3 lầu tại P. B'Lao Bảo Lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.