Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự đẹp tại Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng, 28 tỷ VND, 3217.3 m2

Ngày đăng: 19/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng. Diện tích 3217.3 m2, có 200m2 ONT (hỗ trợ pháp lý nếu muốn lên thêm), giá 28 tỷ VND, là cơ hội hiếm có cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng. + Diện tích rộng rãi, thoáng đãng, phù hợp cho gia đình lớn hoặc phát triển kinh doanh. + Mặt tiền rộng 290m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc mở cửa hàng. + Ngõ vào rộng 5m, dễ dàng di chuyển và đỗ xe. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Khu vực này không chỉ mang đến không gian sống trong lành mà còn gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh và trường mầm non Bắc Âu. Khu vực xung quanh: - Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm. - Trường mầm non Bắc Âu gần kề, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này. Liên hệ 0909024909 - Nguyễn Hữu Quỳnh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 902 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 290m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

28 tỷ

3.217 m²
8,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
P. 2, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
ML

Mr Đường Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự đẹp tại Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng, 28 tỷ VND, 3217.3 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.