Tin đăng đã hết hạn.

( Biệt thự Lô Góc ) KĐT TP Giao Lưu, 150m2, Giá 61.5 Tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Biệt Thự Lô Góc KĐT Thành Phố Giao Lưu Diện tích: 150m², mặt tiền rộng 12m, lô góc 2 mặt đường đều có vỉa hè thoáng rộng. - Khu biệt thự vip, dân trí cao, rất hiếm nhà bán. - Vị trí trung tâm: gần Bộ Công An, siêu thị Mega Market, Vincom, kết nối Phạm Văn Đồng và các trục cao tốc lớn thuận tiện. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch. Giá bán: 61.5 Tỷ Liên hệ Mr Huy 0919555426 - Làm việc 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

091 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

61,5 tỷ

5 PN
150 m²
410 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Thành phố Giao Lưu, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HT

HUY TRẦN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ( Biệt thự Lô Góc ) KĐT TP Giao Lưu, 150m2, Giá 61.5 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.