Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà khu đô thị Vinadic - Phú diễn - Bắc Từ Liêm, dt 58m2 nhà 5 tầng với giá 19,8 tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán nhà - khu đô thị Vinadic - Bắc Từ Liêm + với diện tích 58m2 mặt tiền 4,5m nhà 5 tầng, nhà hai thoáng trước và sau - tầng 1: phòng khách, phòng làm việc, wc và sân sau - Tầng 2: phòng bếp, phòng ăn và 1 phòng ngủ, wc - Tầng 3: có 2 phòng ngủ và wc - Tầng 4: có 1 phòng ngủ, wc và 1 phòng thờ - Tầng 5: sân tiểu cảnh và sân phơi rộng thoáng sáng loáng + Vị trí: khu đô thị Vinadic thuộc trung tâm phường Phú diễn, kết nối giao thông đường Cầu diễn, Phú diễn đi Tây thăng long, phạm văn đồng,, + Nhà cách trường Đại học tài nguyên môi trường 200m cách Học viện cảnh sát nhân dân 300m + Sổ đỏ vuông chuổn đét, giao dịch ngay + Liên hệ với Lê Hoạt 0972986725 để xem nhà và được tư vấn tốt nhất

Xem thêm

Liên hệ:

097 298 ****

Vị trí bản đồ

19,8 tỷ

4 PN, 4 WC
58 m²
341,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Phú Diễn, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LH

Lê Thế Hoạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà khu đô thị Vinadic - Phú diễn - Bắc Từ Liêm, dt 58m2 nhà 5 tầng với giá 19,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.