Tin đăng đã hết hạn.

Ngon! 37 tỷ hơn, bán biệt thự Đỗ Nhuận, Ngoại Giao Đoàn - 128m2 - 5T - 10m MT - Lô góc - ô tô tránh

Ngày đăng: 22/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Ngon! 37 tỷ hơn, bán biệt thự Đỗ Nhuận, Ngoại Giao Đoàn - 128m2 - 5 tầng - 10m mặt tiền - lô góc - ô tô tránh - kinh doanh. Lô góc - 5 tầng thang máy - mặt tiền quyền lực - gara 2 ô tô. Nhà dân tụ xây năm 2022, có đầy đủ GPXD và bản thiết kế, chủ bán để mua 2 căn to hơn KĐT Ciputra. Ngõ thông thoáng, kinh doanh tốt, lô góc, thông ra khu Đỗ Nhuận. Gần công viên Hoà Bình. Nhà thiết kế sang trọng, tinh tế và tỉ mỉ, chủ nhà ở cực lộc, muốn bán mua nhà to hơn. Thiết kế: Tầng 1: Gara, sân chơi. Tầng 2: Là 1 căn hộ khép kín với đầy đủ Phòng khách, bếp và 2 Phòng ngủ. Tầng 3: 3 phòng ngủ rộng (1 phòng master). Tầng 4: Phòng khách + phòng bếp và khu sinh hoạt chung. Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi, tiểu cảnh và khu trồng rau sạch. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

086 591 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân chơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

37,6 tỷ

128 m²
293,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
P. Đỗ Nhuận, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
C

Caodinhquyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngon! 37 tỷ hơn, bán biệt thự Đỗ Nhuận, Ngoại Giao Đoàn - 128m2 - 5T - 10m MT - Lô góc - ô tô tránh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.