Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự sân vườn đẹp tại Phường Xuân Đỉnh, diện tích 260m2 mặt tiền 10.6m, giá thỏa thuận

Ngày đăng: 11/09/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự 3 tầng tại phường Xuân Đỉnh, Hà Nội với diện tích 260m2 đang cần bán. Thiết kế 5PN + 4WC + bếp, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi, nhà có sân - vườn - ao. Chủ nhà đang cho công ty thuê đặt trụ sở làm văn phòng Ngõ vào rộng 20m, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển. Mặt tiền 10.6m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê - nhà lô góc Pháp lý đầy đủ sổ đỏ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Giá bán 225 triệu/m2 (có đàm phán) Địa điểm xung quanh: - Trường trung học cơ sở, trung học phổ thông Xuân Đỉnh - Bệnh viện Nam Thăng Long, Bệnh viện Mặt Trời - Sun Group International Hospital - Công viên Hòa Bình - Trường Song Ngữ Quốc Tế Hanoi Academy, giao thông thuận lợi đi vành đai 2 - vành đai 3 Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà: Văn Thọ 0964687503

Xem thêm

Liên hệ:

096 468 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,6m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

58,5 tỷ

5 PN, 4 WC
260 m²
225 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Xuân Đỉnh, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Văn Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự sân vườn đẹp tại Phường Xuân Đỉnh, diện tích 260m2 mặt tiền 10.6m, giá thỏa thuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.