Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình tôi cần bán biệt thự ngoại giao đoàn mặt đường đôi nguyễn xuân khoát 357m2 mặt tiền 20m.

Ngày đăng: 09/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ ĐƠN LẬP VIP KHU NGOẠI GIAO ĐOÀN - 2 MẶT THOÁNG- MẶT TIỀN 20M - Diện tích: 357,5m x 3 tầng - Vị trí nằm trên mặt đường đôi Nguyễn Xuân Khoát khu tập trung các nhà hàng, trụ sở kinh doanh sầm uất, giá trị khai thác cao - Mặt tiền 20m siêu rộng, thoáng đẹp Giá bán: Thỏa thuận trực tiếp Khách hàng quan tâm liên hệ e Hà 0945289131

Xem thêm

Liên hệ:

094 528 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

232,38 tỷ

3 PN, 3 WC
357.5 m²
650,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0945289131

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình tôi cần bán biệt thự ngoại giao đoàn mặt đường đôi nguyễn xuân khoát 357m2 mặt tiền 20m. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.