Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự liền kề Jade Square gần Phạm Văn Đồng Sổ đỏ lâu dài giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 27/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán biệt thự liền kề Jade Square tại đường Nguyễn Đình Tứ, phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Vị trí trung tâm, sát đường Phạm Văn Đồng, kết nối thuận tiện ra cầu Nhật Tân, sân bay Nội Bài và trung tâm thành phố. Nhà đã xây 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài, sổ đỏ lâu dài, bàn giao ngay. Giá bán chỉ từ xx tỷ, thấp nhất thị trường. 1. Thông tin chi tiết căn biệt thự liền kề. Diện tích đất: 120m². Mặt tiền: 6m. Xây dựng: 4 tầng hiện đại. Hướng: Tây/ Nam/Đông Nam (tùy căn). Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài. Bàn giao: Hoàn thiện mặt ngoài, bên trong bàn giao thô dễ tùy biến theo nhu cầu. 2. Vị trí đắc địa Kết nối toàn khu vực. Nằm ngay đường Nguyễn Đình Tứ, chỉ 1 phút ra trục Phạm Văn Đồng. 5 phút đến Công viên Hòa Bình, hồ điều hòa. 15 phút ra sân bay Nội Bài, 20 phút vào Hồ Gươm. Kề cận các trường quốc tế, bệnh viện lớn, trung tâm thương mại, ngân hàng. 3. Tiện ích dự án Jade Square. Cảnh quan xanh, công viên nội khu, đường dạo bộ. Bể bơi ngoài trời, khu vui chơi trẻ em. Hệ thống an ninh 3 lớp, bảo vệ 24/7. Hạ tầng điện, nước, internet hiện đại, đồng bộ. 4. Lợi ích khi mua biệt thự liền kề Jade Square. Sổ đỏ trao tay nhận nhà ngay. Vị trí hiếm có, tiềm năng tăng giá cao. Dễ cho thuê làm văn phòng, kinh doanh hoặc để ở. Giá đang tốt hơn so với các khu liền kề khác cùng vị trí. Giá bán: Từ 40 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ). Liên hệ ngay: 0943679889 để xem nhà và nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

094 367 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

40 tỷ

5 PN, 4 WC
120 m²
333,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây
Địa chỉ
Jade Square, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Đình Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự liền kề Jade Square gần Phạm Văn Đồng Sổ đỏ lâu dài giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.