Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự khu đô thị Thành Phố Giao Lưu 190m2, 5 tầng, mặt tiền 12m, kinh doanh đỉnh, giá 69 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Diện tích rộng rãi 190m2, thiết kế 5 tầng hiện đại, mặt tiền siêu rộng 12m, gara ô tô và sân vườn.
Vị trí đắc địa, đường rộng ô tô tránh đỗ ngày đêm, gần hồ điều hòa, An Bình City, Vincom Plaza, Mega Market. Giao thông thuận tiện đến các tuyến phố lớn như Phạm Văn Đồng, Hoàng Quốc Việt, Hồ Tùng Mậu, Xuân Thủy, Phạm Hùng, Cổ Nhuế, Trần Cung
Biệt thự lý tưởng để ở, kinh doanh, làm văn phòng công ty, trường học. Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch.
Giá bán: 69 tỷ.
Liên hệ ngay Ngọc Minh 0866569968 để được tư vấn và xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

086 656 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Chiều sâu 15,83m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

69 tỷ

190 m²
363,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
5
Địa chỉ
Khu đô thị Thành phố Giao Lưu, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NM

Ngọc Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự khu đô thị Thành Phố Giao Lưu 190m2, 5 tầng, mặt tiền 12m, kinh doanh đỉnh, giá 69 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.