Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự avenue garden 261m2 hướng nam , đã có sổ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán căn biệt thự phân khu thời đại , hướng nam diện tích 261m2 liên hệ 0375651043 Diện tích 261m2 Diện tích tầng hầm: 129,93m². Diện tích tầng 1: 115,87m². Diện tích tầng 2: 129,4m². Diện tích tầng 3: 122,97m². Diện tích tầng tum: 36m². Tổng diện tích sàn: 534,17m². Số tầng: 03 tầng nổi, 01 tầng hầm, 01 tum. Mặt tiền 14,5 mét Xây 3 tầng nổi 1 tầng hầm Mật độ xây dựng 44% Đã có sổ Anh chị có nhu cầu mua , Avenue garden , Jade lake residen liên hệ em : 0375651043

Xem thêm

Liên hệ:

037 565 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

67,86 tỷ

261 m²
260 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Avenue Garden, P. Tây Tựu, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
K

KHANGSJK

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự avenue garden 261m2 hướng nam , đã có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.