Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 4 tầng gần đường Xuân Đỉnh sát cổng ĐSQ Hàn Quốc giá chỉ 18.8 tỷ, liên hệ 0905591168

Ngày đăng: 20/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vị trí cực đẹp: Ngay trung tâm Bắc Từ Liêm. Sát cổng Đại sứ quán Hàn Quốc, Công viên Hòa Bình, khu Ngoại giao đoàn. Gần tuyến Võ Chí Công, chợ, trường học các cấp, nhiều tiện ích xung quanh. Thông tin căn nhà: Diện tích: 73m². Xây dựng: 4 tầng kiên cố, chắc chắn. Hướng Nam mát mẻ quanh năm. Tầng 1 phù hợp kinh doanh, cho thuê hoặc mở văn phòng. Mặt đường rộng, ô tô tránh, quay đầu thoải mái. Giá bán: 18.8 tỷ (có thương lượng trực tiếp với chủ nhà). Liên hệ: 0905591168

Xem thêm

Liên hệ:

090 559 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

18,8 tỷ

4 PN, 3 WC
73 m²
257,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 4 tầng gần đường Xuân Đỉnh sát cổng ĐSQ Hàn Quốc giá chỉ 18.8 tỷ, liên hệ 0905591168 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.