Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự cao cấp Ciputra Nguyễn Hoàng Tôn 300m² mặt tiền 12m vị trí VIP

Ngày đăng: 13/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự cao cấp Ciputra Nguyễn Hoàng Tôn 300m² mặt tiền 12 m vị trí VIP. Vị trí đẳng cấp và dễ di chuyển. + Thuộc khu biệt thự cao cấp Ciputra Tây Hồ khu P, khu đô thị quốc tế nổi bật nhất Hà Nội. + Giao thông thuận tiện qua Võ Chí Công, Phạm Văn Đồng, Lạc Long Quân đến sân bay Nội Bài hay trung tâm thành phố nhanh chóng. + View không gian xanh: Liền kề công viên trung tâm, gần hồ điều hòa, an sinh thượng lưu xứng tầm gia đình giàu có. Thiết kế xa hoa nội thất tinh tế. + Diện tích 300 m², mặt tiền rộng 12 m căn biệt thự song lập có diện tích và kiến trúc hiếm thấy tại khu Ciputra. + Xây dựng tối ưu: 3 tầng nổi + tum + hầm (phổ biến ở khu P) đầy đủ tiện nghi biệt thự cao cấp. + Hoàn thiện mặt ngoài, trang trí sân vườn đã đầy sẵn sàng dọn vào chỉ việc ở hoặc sử dụng ngay. Tiện ích nội khu không thiếu thứ gì. + Tiện ích đồng bộ: Trường quốc tế, siêu thị, công viên cây xanh, hồ nước trong lành. + Hàng xóm là giới tri thức, doanh nhân, giới thượng lưu an ninh nghiêm ngặt 24/7. Pháp lý & tiềm năng đầu tư. + Pháp lý chuẩn, sổ đỏ xanh, giá trị đất khu đang tăng theo thời gian tài sản giữ giá & sinh lời dài hạn. + Một cơ hội sống và đầu tư quý hiếm trong lòng Hà Nội. Liên hệ ngay0373022620zalo Lưu Văn Anh). Miễn trung gian ưu tiên khách thực sự có nhu cầu. Biệt thự Ciputra sang trọng, không gian đáng sống sở hữu ngay hôm nay để đẳng cấp chạm ngay tầm!

Xem thêm

Liên hệ:

037 302 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

142 tỷ

5 PN, 4 WC
300 m²
473,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Chung cư IA20 Ciputra, P. Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
la

lưu văn anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự cao cấp Ciputra Nguyễn Hoàng Tôn 300m² mặt tiền 12m vị trí VIP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.