Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ nhờ Bán biệt thự KĐT Ngoại Giao Đoàn Tây Hồ Tây, mặt phố đỗ nhuận

Ngày đăng: 28/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ nhờ Bán biệt thự KĐT Ngoại Giao Đoàn Tây Hồ Tây, mặt phố đỗ nhuận, diện tích: 356m² x3,5 tầng+ 1 tầng hầm, diện tích xây dựng 100m2/1 sàn, MT; 20M thoáng trước và sau, đã hoàn thiện cơ bản, HƯỜNG ĐÔNG NAM. Vị trí. Giao thông thuận tiện, gần đại sứ quán hàn quốc, kinh doanh sầm uất, Sổ đỏ chính chủ. GIÁ BÁN: TT LIÊN HỆ: 0913078636

Xem thêm

Liên hệ:

091 307 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

220,72 tỷ

356 m²
620 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HL

Hải Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ nhờ Bán biệt thự KĐT Ngoại Giao Đoàn Tây Hồ Tây, mặt phố đỗ nhuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.