Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự H7 Starlake, 197 tỷ, 360m2, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 25/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại H7 Starlake, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, diện tích 360m2, giá 197 tỷ VND. Điểm nhấn: Với thiết kế cơ bản và không gian sống rộng rãi, biệt thự này phù hợp cho những gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái. Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện Mặt Trời, bệnh viện mắt Ánh Sáng, và bệnh viện Tim Hà Nội - cơ sở 2, giúp đảm bảo sức khỏe cho cư dân. Các công viên Starlake Tây Hồ Tây và Hòa Bình là nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi. Ngoài ra, khu vực có nhiều siêu thị Winmart + và các trường học như Trường Tiểu học - THCS Pascal và Trường Song ngữ Quốc tế Hanoi Academy, tạo điều kiện thuận lợi cho nhu cầu sinh hoạt. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0943261122 với Đoàn Văn Âu.

Xem thêm

Liên hệ:

094 326 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

197 tỷ

360 m²
547,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tiểu Khu Biệt Thự H6 Starlake - Starlake Hà Nội, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐH

Đoàn Văn Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự H7 Starlake, 197 tỷ, 360m2, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.