Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt Thự Xây Thô KĐT Thành Phố Giao Lưu - Phạm Văn Đồng 241m View Hồ Điều Hoà giá 121 Tỷ có TL

Ngày đăng: 18/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự siêu vip thuộc TP Giao Lưu - Phạm Văn Đồng - Ở siêu sướng hoặc Kinh doanh. Biệt thự xây thô, View hồ Điều Hoà, hiếm có căn thứ 2. Diện tích 250m đã xây thô 4 tầng, mặt tiền 13m, giá chào bán 121 tỷ có thương lượng. Trước nhà là mặt hồ, vỉa hè 2 bên, lòng đường 5 ô tô tránh. Xứng tầm quan chức hoặc doanh nghiệp. Siêu hiếm nhà bán, đẳng cấp thượng lưu. Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch Liên hệ 0969309721 mr Duy

Xem thêm

Liên hệ:

096 930 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

121 tỷ

4 PN, 4 WC
250 m²
484 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Thành phố Giao Lưu, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0969309721

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự Xây Thô KĐT Thành Phố Giao Lưu - Phạm Văn Đồng 241m View Hồ Điều Hoà giá 121 Tỷ có TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.