Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn góc lk27 194 m2 trục chính 17.5 m, mặt tiền 20m. Giá bán cực rẻ chỉ 280tr/m2!

Ngày đăng: 14/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự ở Jade Square, tọa lạc tại Nguyễn Đình Tứ, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. + Diện tích: 194m2, không gian rộng rãi cho gia đình + + Giá: 280 triệu / m2, hợp lý cho một căn biệt thự tại khu vực phát triển + + Mặt tiền: 20m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh + + Ngõ vào rộng 17.5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào + Điểm cộng: Căn biệt thự mang đến một lối sống hiện đại với không gian sống thoáng đãng, lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ. Đường vào dễ dàng tạo sự thuận lợi cho việc di chuyển. Mặt tiền rộng rãi, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng. Các tiện ích xung quanh bao gồm bệnh viện đa khoa Phương Đông và bệnh viện Nam Thăng Long, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe. Công viên Hòa Bình gần đó là nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi. Trường học Tata English cũng nằm trong khu vực, thuận lợi cho việc học tập của trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà. Đoàn Văn Âu 0943261122

Xem thêm

Liên hệ:

094 326 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

54,32 tỷ

194 m²
280 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Jade Square, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐH

Đoàn Văn Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn góc lk27 194 m2 trục chính 17.5 m, mặt tiền 20m. Giá bán cực rẻ chỉ 280tr/m2! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.