Tin đăng đã hết hạn.

Khu biệt thự - ôtô tránh, dừng đỗ ngày đêm - MT quyền lực - sát TC + Mỏ

Ngày đăng: 07/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu biệt thự - ôtô tránh, dừng đỗ ngày đêm - MT quyền lực - sát TC + Mỏ. - Nhà 3 tầng có 12 phòng đang cho thuê full. - Đường trước nhà ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm. - Ngay cổng ĐH Mỏ Địa Chất, HV Tài Chính, HV Cảnh Sát, BV Phương. - Diện tích 112m2 mặt tiền 8m. - Bán kính 1km gần các trường đại học Mỏ, HV Cảnh Sát, bệnh viện Phương Đông... Thông ra các đường: Cổ Nhuế, Phạm Văn Đồng, Cầu Noi, Phan Bá Vành, Văn Tiến Dũng.. Nhà đẹp, hàng hiếm, giá đầu tư. Nhà đẹp Cổ Nhuế KV Bắc Từ Liêm tiện ích tại Cổ Nhuế, Từ Liêm, - Liên hệ: 0363163468

Xem thêm

Liên hệ:

036 316 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

3 WC
112 m²
218,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Cổ Nhuế, P. Cổ Nhuế 2, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
T

Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu biệt thự - ôtô tránh, dừng đỗ ngày đêm - MT quyền lực - sát TC + Mỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.