Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT liền kề tại IA20 Ciputra, 3x tỷ, 85m2 mặt đường chính xây 6 tầng như thổ cư

Ngày đăng: 19/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Một ngôi biệt thự đẳng cấp tại IA20 Ciputra, Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 85m2, ngôi nhà này không chỉ đẹp mà còn rất hợp phong thủy, mang lại tài lộc cho gia chủ. Giá bán là 38 tỷ VND, một mức giá xịn cho một không gian sống chất lượng. + Đặc biệt, ngôi biệt thự này nằm trong khu vực yên tĩnh, thoáng đãng, lý tưởng để nghỉ ngơi và thư giãn sau những ngày dài làm việc. + Thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp với lối sống trẻ trung năng động. + Không gian sống thoáng đãng, đầy đủ ánh sáng tự nhiên, giúp mang lại cảm giác thoải mái và gần gũi với thiên nhiên. + Phong thủy tốt, giúp gia chủ thu hút tài lộc và may mắn. Gần đó có các tiện ích như bệnh viện Nam Thăng Long, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Bùi Tâm tại 0985274441

Xem thêm

Liên hệ:

098 527 ****

Vị trí bản đồ

38 tỷ

85 m²
447,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
Chung cư IA20 Ciputra, P. Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT liền kề tại IA20 Ciputra, 3x tỷ, 85m2 mặt đường chính xây 6 tầng như thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.