Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán Bt Lô Góc Khu Đô Thị HanDi Resco Cổ Nhuế , Xuân Đỉnh, Dt 236m2, Lô Góc, Giá 75 Tỷ

Ngày đăng: 17/06/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn Biệt Thự Tọa lạc tại Khu đô thị mới Resco, Xuân Đỉnh, Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, Biệt thự này là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. - Diện tích sổ đỏ là : 236m² - Giá: 75 tỷ VND - Các trang bị: Full nội thất như hình Biệt thự nằm trục chính Phố Chế Lan Viên, Lô Góc, Hai mặt thoáng vĩnh viễn, Trước nhà là sân vườn hoa, Công An Phường, nổi bật với phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ. Mặt tiền rộng rãi, thuận lợi cho việc kinh doanh , Làm Văn Phòng, Ở, Giữ đất, đầu tư sinh lời..............................Pháp lý đầy đủ rõ ràng, đảm bảo an tâm cho người sử dụng. Đường vào rộng rãi, dễ dàng di chuyển. Cách trường học THCS Cổ Nhuế 2 khoảng 300m, gần siêu thị Winmart+, công viên Hòa Bình và các tiện ích khác trong bán kính 2km. Cách Khu đô thị ngoại giao đoàn 1,5Km Liên hệ chính chủ để biết thêm thông tin chi tiết : Minh Thực : 0979875522

Xem thêm

Liên hệ:

097 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28m
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

75 tỷ

236 m²
317,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị mới Resco (Handi Resco, Resco Cổ Nhuế), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Thực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán Bt Lô Góc Khu Đô Thị HanDi Resco Cổ Nhuế , Xuân Đỉnh, Dt 236m2, Lô Góc, Giá 75 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.