Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán liền kề 153m² Avenue Garden Đối diện trường mầm non, kinh doanh thoải mái,0974160290

Ngày đăng: 24/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình mình cần bán căn liền kề 153m² trong khu Avenue Garden, đối diện trường mầm non nội khu nên rất thuận tiện cho ai có con nhỏ hoặc muốn mở mô hình kinh doanh nhẹ nhàng.
Vị trí căn này khá đẹp, mặt tiền thoáng. Nhà xây 5 tầng, thiết kế hợp lý, đã hoàn thiện phần thô, mua về có thể hoàn thiện theo ý thích.
Khu này an ninh tốt, không khí trong lành, yên tĩnh, tiện ích nội khu đầy đủ, đi đại lộ Tây Thăng Long đến Cổ Nhuế, Ngoại Giao Đoàn cũng rất gần.
Giá bán: 305 triệu/m². Sổ đỏ chính chủ, mình đứng tên, bán trực tiếp không qua trung gian.
Ai quan tâm thì gọi mình theo số: 0974160290

Xem thêm

Liên hệ:

097 416 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

46,66 tỷ

153 m²
305 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Avenue Garden, P. Tây Tựu, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LA

Lê Vân Anh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán liền kề 153m² Avenue Garden Đối diện trường mầm non, kinh doanh thoải mái,0974160290 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.