Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán Jade Square, 30tỷ, 116m2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 05/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở khu đô thị Jade Square, Đường Nguyễn Đình Tứ, p Xuân Đỉnh, Q Bắc Từ Liêm, Hà Nội, căn biệt thự xịn này đang chờ chủ mới.
Diện tích 116m2, giá chỉ 30 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho một không gian sống đẳng cấp.
Căn BT này có thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, dễ dàng kết nối với các tiện ích xung quanh.
Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.
Khuôn viên rộng rãi, thích hợp cho việc thư giãn và giải trí với gia đình.

Tiện ích xung quanh.
+ Gần Công viên Hòa Bình, lý tưởng cho những buổi chiều đi dạo.
+ Bệnh viện Nam Thăng Long và Bệnh viện Mặt Trời - Sun Group International Hospital trong tầm tay.
+ Trường THCS Cổ Nhuế 2 và Tata English, thuận lợi cho việc học hành của trẻ.

Chi tiết dự án.
+ Địa chỉ: Đường Nguyễn Đình Tứ, Khu đô thị Bắc Cổ Nhuế Chèm, p Xuân Đỉnh, Q Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
+ Đầu tư bởi Vimefulland, nổi tiếng với các dự án chất lượng.
+ Tiện ích nội khu cực chất: Quảng trường, vườn nướng BBQ, sân chơi trẻ em, bể bơi, sân tennis, quảng trường nước, khuôn viên đi bộ, gym.
+ Tổng diện tích 20,47ha, chia thành 2 phân khu: Magnolia và Michelia.

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết! 0985274441 Bùi Tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

098 527 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

30 tỷ

116 m²
258,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Jade Square, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán Jade Square, 30tỷ, 116m2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.