Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự liền kề siêu hiếm kđt mỹ đình - tt quận nam từ liêm diện tích 105m² x4 tầng.

Ngày đăng: 12/04/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

LIỀN KỀ SIÊU HIẾM KĐT MỸ ĐÌNH I - TRUNG TÂM QUẬN NAM TỪ LIÊM
Vị trí vàng Đường ô bàn cờ, ô tô tránh, phù hợp an cư - mở VP - giữ tiền sinh lời!

Diện tích 105m² x 4 tầng Mặt tiền rộng, đang kinh doanh cực lộc!
Tầng 1: Văn phòng + Gara ô tô + WC
Tầng 2,3: 4 PN rộng rãi + 2 WC
Tầng 4: Phòng thờ + Sân thượng view cực thoáng
Hỗ trợ miễn phí THIẾT KẾ cải tạo, nâng cấp không gian để tăng giá trị tài sản.
Tiện ích xung quanh:
- Gần sân vận động Quốc Gia Mỹ Đình
- Công viên Hồ Tùng Mậu
- Siêu thị Điện máy Pico
- Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN / Trường TH, THCS Đoàn Thị Điểm, THCS_THPT Lê Quý Đôn, Cầu Diễn...
Giá: 35.9 Tỷ (Có TL nhanh)
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay!
Liên hệ: 094.880.8907 Gặp chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

094 880 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

35,9 tỷ

4 PN, 3 WC
105 m²
341,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vibex Từ Liêm, P. Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LP

Luyến Phạm

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự liền kề siêu hiếm kđt mỹ đình - tt quận nam từ liêm diện tích 105m² x4 tầng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.