Bán căn biệt thự nhà vườn hơn 300m2 làn 2 Âu Cơ

Ngày đăng: 22/05/2026

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhỉnh 18 tỷ căn biệt thự nhà vườn - Yna - tp. Bn 300m2 mặt 13.5m Đường oto vào tận nhà Cách 1 nhà ra trục chính Âu Cơ 0977592666

Xem thêm

Liên hệ:

097 759 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

18,2 tỷ

3 PN, 4 WC
300 m²
60,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Yna, P. Kinh Bắc, Tp. Bắc Ninh, T. Bắc Ninh
VT

Vũ Huy Thiếm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn biệt thự nhà vườn hơn 300m2 làn 2 Âu Cơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.