Bán nhà biệt thự 2 tầng trục chính Kim Đôi, Kim Chân giá ngang tiền mua đất

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán Nhà biệt thự 2 tầng Kim Đôi Kim Chân Bắc Ninh mặt trục chính. Diện tích 161 m2 mặt tiền 9.5 m hướng Tây Bắc. Nhà gồm 3 phòng ngủ và đầy đủ công năng SD. Giá 5,x tỷ giá ngang 1 lô đất. Hotline Ms Phương 0983586797 Công ty BDS Đất Vàng 1988 - đc 420 Nguyễn Trãi Võ Cường TPBN.

Xem thêm

Liên hệ:

098 358 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,88 tỷ

3 PN, 3 WC
161 m²
36,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Kim Chân, Tp. Bắc Ninh, T. Bắc Ninh
NP

Nguyễn Hoài Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự 2 tầng trục chính Kim Đôi, Kim Chân giá ngang tiền mua đất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.