Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh biệt thự 3,5 tầng, 3 mặt thoáng nội thất xịn xò, nhìn vườn hoa khu đô thị HUD Trầu Cau

Ngày đăng: 16/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhanh biệt thự 3,5 tầng, 3 mặt thoáng nội thất xịn xò, nhìn vườn hoa khu đô thị HUD Trầu Cau, ngay giữa trung tâm TP Bắc Ninh. Diện tích: 240 m2, rộng 15m. Tổng diện tích sàn lên đến 362m2. Hướng Tây Bắc. Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, nhà biệt thự song lập. Nhà gồm 5 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 sân phơi, 1 phòng thờ, 1 phòng bếp và ăn. Giá 3x tỷ LH. 0976556424 ĐC/ công ty BĐS Đất Vàng 1988. ĐC 420 Nguyễn Trãi TPBN.

Xem thêm

Liên hệ:

097 655 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

33 tỷ

5 PN, 5 WC
240 m²
137,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Trầu Cau Garden, Tp. Bắc Ninh, T. Bắc Ninh
Oh

Ong ha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh biệt thự 3,5 tầng, 3 mặt thoáng nội thất xịn xò, nhìn vườn hoa khu đô thị HUD Trầu Cau - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.