Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Đại Hoàng Long, Võ Cường, Bắc Ninh, 36,7 tỷ, 347 m2

Ngày đăng: 27/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Biệt thự Đại Hoàng Long tọa lạc tại phường Võ Cường, Bắc Ninh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng và tiện nghi. Với diện tích 347 m2, căn biệt thự này được thiết kế hiện đại, mang lại sự thoải mái và đẳng cấp cho cư dân.

- Diện tích lớn 347 m2, không gian thoáng đãng, nhìn mặt hồ đang triển khai xây dựng.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 36,7 tỷ VND.
- Mặt tiền rộng 15,2m, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
- Đường vào rộng 10m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Ưu điểm:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sự thịnh vượng cho gia chủ.
- Mặt tiền phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc mở văn phòng.
- Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng tiếp cận, tạo cảm giác thoải mái.

Địa điểm xung quanh:
- Gần bệnh viện Quốc tế Hoàn Mỹ, bệnh viện Đa khoa tỉnh Bắc Ninh.
- Cách công viên Võ Cường chỉ vài phút đi bộ, không gian thư giãn lý tưởng.
- Siêu thị Cát Tường và các trường học như THPT Nguyễn Du, Trường Chính trị Nguyễn Văn Cừ, Trường phổ thông Quốc tế Kinh Bắc đều nằm trong bán kính gần.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà: 0985269534 Hà Xuân Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

098 526 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,2m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

36,7 tỷ

347 m²
105,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Đại Hoàng Long, Tp. Bắc Ninh, T. Bắc Ninh
MN

Mr Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Đại Hoàng Long, Võ Cường, Bắc Ninh, 36,7 tỷ, 347 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.