Tin đăng đã hết hạn.

Chủ ngộp banh cần bán căn góc biệt thự siêu đẹp siêu sang trọng tại hoàn sơn , tiên du , bắc ninh

Ngày đăng: 11/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHỈ 9tỷ SỞ HỮU NGAY BIỆT THỰ ( CĂN GÓC VIP ) TẠI KHU ĐỘ THỊ HOÀN SƠN TIÊN DU , BẮC NINH 254 m2
- căn góc nở hậu
- Diện tích 254,5 m2
gần trợ , trường học , siệu thị . uỷ ban hai bước chân ra cao tốc hà nội bắc giang

- nội thất đầy đủ , chỉ việc vào ở
/// ace quan tâm liên hệ ngay em

0983526283

Xem thêm

Liên hệ:

098 352 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

9 tỷ

254 m²
35,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ ngộp banh cần bán căn góc biệt thự siêu đẹp siêu sang trọng tại hoàn sơn , tiên du , bắc ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.