Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà vườn, với đầy đủ tiện nghi chỉ việc về ở

Ngày đăng: 23/05/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Sau 1 năm cuối cùng cũng đã tách song sổ Mình chính thức chào bán căn nhà vườn tại yên bài ba vì hà nội D/t 1673m( có 200/ONT+1473/CLN) sẵn nhà sân vườn được thiết kế công phu tỉ mỉ, nhiều cây bóng mát+cây cảnh+cây ăn quả. Đường bê tông trước đất 6m, cách đường ql87 200m cách khu 54 dân tộc 2km. Bán kính 300m trường c1+2+UB+chợ. View thoáng mát nằm sát khu du lịch resort Yên bài. Phù hợp đầu tư hoặc nghỉ dưỡng, hoặc kinh doanh homsay. Nhờ tất cả ACE sell kết nối khách cao cho anh em LH chính chủ Mr Hoạch call/Zalo 0911926979

Xem thêm

Liên hệ:

091 192 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

2 PN, 1 WC
1.673 m²
3,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà vườn, với đầy đủ tiện nghi chỉ việc về ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.