Tin đăng đã hết hạn.

Maryland Resort Ba Vì, căn góc, full thổ cư, giá chỉ nhỉnh 2 tỷ

Ngày đăng: 16/05/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Maryland Resort Ba Vì đang gây sốt với căn góc diện tích 161m2, full thổ cư, pháp lý rõ ràng.
Vị trí đắc địa, giao thông siêu thuận tiện, dễ dàng kết nối đến mọi điểm đến.
Giá chỉ nhỉnh 2 tỷ, quá hời cho một bất động sản đầy tiềm năng.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng với đầy đủ dịch vụ tiện ích đẳng cấp tại Maryland Resort Ba Vì.
Liên hệ ngay 0338573156 để được tư vấn và biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

033 857 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

161 m²
15,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Maryland Resort, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
0

0338573156

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Maryland Resort Ba Vì, căn góc, full thổ cư, giá chỉ nhỉnh 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.