Bán nhà phố liền kề Barya Citi, 3.25 tỷ, 95m2, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà phố Barya Citi tọa lạc tại Nguyễn Văn Cừ, ph Long Toàn, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. Khu coupoud bảo vệ 24/7. Lh: 0931065016 Mr Cảnh zalo/viber. - Giá bán: 3.25 tỷ VND. - Diện tích rộng rãi 95m2, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt thoải mái. - Thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng, đầy đủ tiện ích. - Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, môi trường sống lý tưởng cho gia đình. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện Bà Rịa và bệnh viện mắt miền Đông. - Các công viên như quảng trường công viên Bà Rịa, công viên Yên Thế, công viên Bà Rịa gần kề. - Siêu thị Bách Hóa Xanh và Bách Hóa Xanh 283 Võ Thị Sáu thuận tiện cho việc mua sắm. - Trường THCS Nguyễn Du, THCS Lê Quang Cường và THPT Bà Rịa nằm trong bán kính gần. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Phòng chuyển nhượng chủ đầu tư Danh Khôi qua số điện thoại 0931065016.

Xem thêm

Liên hệ:

093 106 ****

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

95 m²
34,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Barya Citi, Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Long Toàn, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
AC

Anh Cảnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố liền kề Barya Citi, 3.25 tỷ, 95m2, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.