Biệt thự vip trung tâm phường Bà Rịa, cách quảng trường Bà Rịa 200m, giá 5.9 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Biệt thự vip trung tâm phường Bà Rịa, cách quảng trường Bà Rịa 200m.
Diện tích: 199m2. Có 120m2 thổ cư
Ngang 9,5m dài 21m, có 3 phòng ngủ, phòng khách, bếp, 3wc, phòng thờ, ban công, gara xe hơi...
Giá 5 tỷ 900 triệu
Quý khách hàng quan tâm liên hệ: 0933660301 Nghĩa
Xem thêm

Liên hệ:

093 366 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 22,11m
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

3 PN, 3 WC
199 m²
29,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PR

Phong Land Bà Rịa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự vip trung tâm phường Bà Rịa, cách quảng trường Bà Rịa 200m, giá 5.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.