Tin đăng đã hết hạn.

Bán Lô Biệt Thự Phạm Xuân Nghị 163m2 Hướng Đông Nam Trung Tâm Bà Rịa Giá 3 Tỷ 480

Ngày đăng: 31/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nắm chủ BIỆT THỰ BARIMEX LONG TÂM HƯỚNG ĐÔNG BẮC ĐẸP NE KHÁCH ƠI. MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM VĂN NGHỊ. ĐẤT THUỘC PHƯỜNG LONG TÂM - TTTP BÀ RỊA - ngay bên hông BỆNH VIỆN Diện tích 9,5*17,2 thổ cư toàn bộ - sổ hồng riêng. Khu dân cư biệt thự. Đối diện sau sẽ thành công viên - hành lang cây xanh mát mẻ lắm luôn. Khách cần mua đất xây biệt thự thì lô này đẹp ạ. Gia ban nhanh 3 tỷ 480 - làm việc chủ. Liên hệ em 0937956061 Cảnh Đỗ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 795 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m

Vị trí bản đồ

3,48 tỷ

163 m²
21,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. Long Tâm, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐC

Đức Cảnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Lô Biệt Thự Phạm Xuân Nghị 163m2 Hướng Đông Nam Trung Tâm Bà Rịa Giá 3 Tỷ 480 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.