Tin đăng đã hết hạn.

Bán villa nghỉ dưỡng, biệt thự ngay trung tâm Tp. Bà Rịa vị trí đắc địa, đường Lê Đại Hành

Ngày đăng: 22/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường Lê Đại Hành, sát bên bệnh viện Bà Rịa, hạ tầng hoàn thiện đồng bộ, xung quanh toàn biệt thự sang trọng, dân trí cao. Diện tích lý tưởng: 19 x 20,5m tổng 385m², full thổ cư. Pháp lý chuẩn chỉnh, công chứng ngay. Giá bán: 10 tỷ (thương lượng chính chủ). Liên hệ 0987766744

Xem thêm

Liên hệ:

098 776 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

10 tỷ

385 m²
25,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Lê Đại Hành, P. Long Tâm, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Nguyên Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán villa nghỉ dưỡng, biệt thự ngay trung tâm Tp. Bà Rịa vị trí đắc địa, đường Lê Đại Hành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.