Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự tại Hùng Vương, 26 tỷ, 881m2 thổ cư 200m2, hàng hiếm ở Bà Rịa, Vũng Tàu

Ngày đăng: 26/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm ở mặt tiền đường Hùng Vương, P. Phước Hưng, TP Bà Rịa, lô đất này có diện tích lên tới 881m2. Với mặt tiền rộng 13.6m, có sẵn biệt thự với DTXD 200m2, 3 tầng, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc làm nơi ở lý tưởng cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. + Giá: 26 tỷ VND. + Không nội thất, bạn có thể tự do thiết kế theo phong cách riêng. + Mặt tiền rộng, dễ dàng thu hút ánh nhìn. + Ngõ vào rộng, thuận tiện cho xe cộ di chuyển. + Nằm giữa QL 51 và cao tốc Biên Hòa - Vũng tàu. + Quy hoạch 2 mât tiền, có thể tách thành 2 lô. Khu vực này gần các công viên xanh mát như công viên thanh niên, công viên long tâm, và quảng trường công viên Bà Rịa, mang lại không gian sống thoải mái và gần gũi với thiên nhiên. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này! An 0933194686

Xem thêm

Liên hệ:

093 319 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

26 tỷ

881 m²
29,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NA

Nguyễn Thế An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự tại Hùng Vương, 26 tỷ, 881m2 thổ cư 200m2, hàng hiếm ở Bà Rịa, Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.