Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đường trần huy liệu, p phước nguyen, thành phố bà rịa. dt 11 x 24 full thổ cư, giá 11 tỷ

Ngày đăng: 05/02/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN SIÊU PHẦM BIỆT THỰ VIP MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA LỚN PHƯỜNG PHƯỚC NGUYÊN TP BÀ RỊA.

Có 4 phòng ngủ 4wc riêng biệt.gara đậu ô tô.Phòng khách bếp
.
NHÀ xây thiết kế hiện đại phong cách Châu Âu khách xem sẽ thích ngay. Đẹp như hình chụp.

Diện tích 11*24 tổng 266m2 - thổ cư 100%. Sổ hồng riêng

Giá công khai 11 tỷ - làm việc chính chủ.

Liên hệ : 0933 503377 Tân bds

Xem thêm

Liên hệ:

093 350 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

11 tỷ

4 PN, 4 WC
266.6 m²
41,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đường trần huy liệu, p phước nguyen, thành phố bà rịa. dt 11 x 24 full thổ cư, giá 11 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.