Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Liền kề 5 tầng VĨnh Phúc 75m2 MT 5m giá 23.9 tỷ, thang máy, vỉa hè 3m, lên 9 tầng Tẹt

Ngày đăng: 04/10/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự liền kề tọa lạc tại đường Vĩnh Phúc, phường Vĩnh Phúc, quận Ba Đình, Hà Nội, với thiết kế 5 tầng ấn tượng. Căn nhà bao gồm 9 phòng ngủ và 7 phòng tắm, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt cho gia đình lớn hoặc nhiều thế hệ sống chung. Với giá 23,9 tỷ VND, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống rộng rãi và tiện nghi. Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 13m, rất thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe hơi. Nội thất căn nhà được trang bị thang máy, mang đến sự tiện lợi tối đa cho cư dân. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như siêu thị Winmart+, Teekiu Mart, và UB Academy - trung tâm đào tạo nghiệp vụ ngân hàng tài chính, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Bệnh viện quân y 354 và Bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga cũng nằm gần đó, đảm bảo sự chăm sóc sức khỏe cho cư dân. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Nguyễn Đình Vũ 0889999284

Xem thêm

Liên hệ:

088 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23,9 tỷ

75 m²
318,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Vĩnh Phúc, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Liền kề 5 tầng VĨnh Phúc 75m2 MT 5m giá 23.9 tỷ, thang máy, vỉa hè 3m, lên 9 tầng Tẹt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.