Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề ngõ 29 phố láng hạ, gần đại sứ quán mỹ, dt 75m2, mt lớn 6m giá thương lượng.

Ngày đăng: 09/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp biệt thự liền kề phố Láng Hạ- quận Ba Đình. Đường trước nhà rộng 10 chỉ cách mặt phố khoảng 150m, có hầm gửi xe, nhà hiện đang được miễn phí 2 chỗ đỗ xe ô tô tại hầm chung cư HD MOONS miễn phí. Ngõ Nguyễn Phúc Lai và thông sang Ngõ 5 Láng Hạ. Thiết kế: - Với DT 75m2 và mặt tiền cực lớn gần 6m, nhà xây tầng kiên cố.. Là khu vực có an ninh cực tốt, ngay cạnh là Đại sứ quán Mỹ và các căn hộ cao cấp,, với giao thông vô cùng thuận tiện, kết nối các Tuyến đường như: Hoàng Cầu, Yên Lãng, Thái Thịnh, Tây Sơn, Chùa Bộc, Nguyên Hồng, phố ẩm thực Nguyễn Văn Tuyết Nhà gần 2 hồ lớn: hồ Đống Đa, hồ Thành Công. Tiện ích : Gần trường học các cấp và trường Đại học như: Đại học Thủy Lợi, Đại học Luật Hà Nội, Đại học Y Hà Nội, Học viện Ngân hàng Trung tâm thương mại Vincom Phạm Ngọc Thạch, Trung tâm chiếu phim Quốc gia Sổ đỏ vuông đẹp, giao dịch nhanh gọn. Giá cực hấp dẫn: Giá chào 32 tỷ (thương lượng). Ưu đãi đặc biệt: Hỗ trợ vay ngân hàng với lãi suất ưu đãi từ VPBank. Call/Zalo: Dũng- Nhà TO:

Xem thêm

Liên hệ:

096 548 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

32 tỷ

4 PN, 4 WC
75 m²
426,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
P. Láng Hạ, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
nd

nguyễn tiến dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề ngõ 29 phố láng hạ, gần đại sứ quán mỹ, dt 75m2, mt lớn 6m giá thương lượng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.