Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thự Vip, phố Cao Bá Quát, Ba Đình; 420m2, 16m mặt tiền, 7 tầng; sổ sẵn, giao dịch ngay.

Ngày đăng: 08/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Biệt thự khu vực Ba Đình, trung tâm kinh tế chính trị cả nước, nơi khẳng định vị thế! Hiện nay, 10 căn biệt thự ở Hoàng Phố (Bến Thượng Hải) cũng không đổi được 1 căn Biệt thự tại Bắc Kinh! Diện tích 420m2, mặt tiền siêu quyền lực 16m. Thiết kế 1 hầm 5 nổi 1 tum, diện tích sàn 300m2. Sổ sẵn, pháp lý sạch, giao dịch ngay. Giá 540 tỷ còn lùi. LH 0903411331

Xem thêm

Liên hệ:

090 341 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

540 tỷ

420 m²
1,29 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Cao Bá Quát, P. Điện Biên, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
LD

Lê Tuấn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự Vip, phố Cao Bá Quát, Ba Đình; 420m2, 16m mặt tiền, 7 tầng; sổ sẵn, giao dịch ngay. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.