Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề phân lô Vĩnh Phúc - Ba Đình - ô tô chạy vòng quanh 68m2 - 4T - MT: 4.7m - 25.2 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà liền kề phân lô Vĩnh Phúc - Ba Đình - ô tô chạy vòng quanh - đất vượng khí - an sinh - DT: 68m2 - 4 tầng - MT: 4.7m - 25.2 tỷ. - Vị trí đẹp, khu ở dành cho quan chức, dân trí cao, an lành. - Nhà xây lệch tầng gồm 1 phòng khách tầng 2, và 5 phòng ngủ, phù hợp đại gia đình cùng ở. - Có thể cải tạo lắp thêm tháng máy. - Sổ đỏ chính chủ, cất két từ đầu. LH: Ngọc Hoa: 0966148588 Gặp chính chủ miễn TG.

Xem thêm

Liên hệ:

096 614 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25,2 tỷ

5 PN
68 m²
370,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Vĩnh Phúc, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
H

Hoalethanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề phân lô Vĩnh Phúc - Ba Đình - ô tô chạy vòng quanh 68m2 - 4T - MT: 4.7m - 25.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.