Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự nhà vườn Ba Đình, 141m2 4 tầng, 46 tỷ

Ngày đăng: 15/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà vườn trung tâm Ba Đình - vị trí kim cương - an ninh 24/24 - ra vào cổng khu nhà vườn phải xuất trình thông tin. Vị trí căn nhà vườn siêu đẹp, vị trí kim cương, an ninh đảm bảo 24/24. Khu vực dành cho giới tinh hoa ở, chủ nhà là bác sĩ cao cấp, nay bán nhà nghỉ hưu về quê sống. Con cái gia chủ thành đạt, gia đình tri thức. Thiết kế đẹp, cả khu chỉ hơn 20 căn nhà vườn. Thiết kế mỗi tầng 2 phòng, có sân vườn xung quanh nhà. Nhà có 2 suất đỗ xe ô tô miễn phí trước nhà. Sổ đỏ đẹp, cất két, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

082 246 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,2m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

46 tỷ

5 WC
141 m²
326,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TT

Thanhmai Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự nhà vườn Ba Đình, 141m2 4 tầng, 46 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.