Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự thành công 170m2 - 6 tầng - thang máy - kiến trúc châu âu - chỉ với 76 tỷ

Ngày đăng: 20/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Vị trí đỉnh cao tại trung tâm khu Thành Công Láng Hạ, nơi quy tụ giới tinh hoa sinh sống. Khu vực yên tĩnh, an ninh tuyệt đối, ngõ thông, ô tô ngủ trong nhà. Tiện ích xung quanh đồng bộ, từ trường học quốc tế, trung tâm thương mại đến công viên hồ điều hòa. - Thiết kế biệt thự hiện đại phong cách châu Âu, diện tích 170m², xây 6 tầng, mặt tiền rộng 8.5m. Không gian sống sang trọng với hệ thống nội thất nhập khẩu cao cấp, thang máy vận hành êm ái. Công năng đầy đủ phục vụ nhu cầu ở và tiếp khách đẳng cấp. - Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. - Giá chào 76 tỷ & có thương lượng với khách thiện chí. - Liên hệ Mr. Kiểm " Chuyên biệt thự - Nhà phố triệu đô " ĐT/Zalo 0946509454

Xem thêm

Liên hệ:

094 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

76 tỷ

170 m²
447,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Thành Công, P. Thành Công, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
PK

Phạm Văn Kiểm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự thành công 170m2 - 6 tầng - thang máy - kiến trúc châu âu - chỉ với 76 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.