Tin đăng đã hết hạn.

Nhà biệt thự, khu phân lô ba đình - hoàn kiếm, 2 ngõ oto tránh trước sau - 85m2x4t - giá 26.5 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

NHÀ KHU PHÂN LÔ BA ĐÌNH - HOÀN KIẾM - 85M2X4T - GIÁ 26.5 TỶ NHÀ XÂY KIỂU BIỆT THỰ, SÂN VƯỜN TIỂU CẢNH - 2 MẶT TIỀN Ô TÔ TRÁNH - Ô CHỜ THANG MÁY - VIEW VƯỜN HOA CỰC THOÁNG - Nhà vị trí cực đẹp ngay sát đầu ngõ, nhà 2 mặt tiền đều Ô tô tránh cả, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, mặt trước vỉa hè, mặt sau sân vườn cực đỉnh. - Nhà hiện trạng nhà dân xây theo lối Pháp cổ cực chắc chắn, tổng 5 phòng ngủ, giếng trời cực rộng thích hợp làm thang máy mà vẫn giữ được giếng trời lấy thoáng. - Chủ chị Trinh bán nhà chuyển vào TP HCM sinh sống và làm việc, cần BÁN GẤP. - Sổ đỏ chính chủ. - LH Mr Ngọc để xem nhà và gặp chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 280 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

5 PN, 4 WC
85 m²
311,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Hồng Hà, P. Phúc Xá, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
ĐN

Đỗ Anh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà biệt thự, khu phân lô ba đình - hoàn kiếm, 2 ngõ oto tránh trước sau - 85m2x4t - giá 26.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.