Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Lô Góc Đội Cấn - Linh Lang, Ba Đình - 95m x 4 Tầng, Ô Tô Tránh, An Ninh Tốt 0986581911

Ngày đăng: 12/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà Lô Góc Đội Cấn - Linh Lang, Ba Đình - 95m x 4 Tầng, Ô Tô Tránh, An Ninh Tốt 0986581911 Diện tích: 95m x 4 Tầng, mặt tiền 4,2m Chỉ: 26 tỷ (Có thương lượng nhẹ khách thiện chí) Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một bất động sản giá trị tại khu vực Ba Đình danh giá. Với vị trí đắc địa, thiết kế thông thoáng và an ninh đảm bảo, căn nhà này chắc chắn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn hoặc để đầu tư sinh lời. * Thiết kế: Lô góc 2 mặt thoáng, ngập tràn ánh sáng tự nhiên. * Mặt tiền rộng rãi, ô tô có thể đỗ cửa và tránh nhau thoải mái. * Vị trí đắc địa, dân trí cao, an ninh tuyệt đối đảm bảo. * Hiện trạng: Nhà dân xây chắc chắn, có thể dọn vào ở ngay hoặc cải tạo theo ý muốn. - Chủ nhà là cán bộ Bộ ngoại giao về hưu, bán nhà về ở với con trai.  Trương Linh: 0986581911 Để xem nhà miễn phí và làm việc chính chủ! "Uy tín - Chuyên nghiệp - Hết mình vì quyền lợi khách hàng" Quý Anh Chị nêu rõ nhu cầu, Tôi sẽ lọc ra những căn tốt nhất giới thiệu cho anh/chị đi xem cùng 1 buổi để tiết kiệm thời gian 2 bên. Lưu ý: Tôi chỉ tiếp khách hàng thiện chí, nghiêm túc, hợp tác (khách hàng thiếu tôn trọng MG vui lòng không cần liên hệ - Miễn trung gian, đối tác).

Xem thêm

Liên hệ:

098 658 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

26 tỷ

4 PN, 3 WC
95 m²
273,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Đội Cấn, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
L

Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Lô Góc Đội Cấn - Linh Lang, Ba Đình - 95m x 4 Tầng, Ô Tô Tránh, An Ninh Tốt 0986581911 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.